பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு விரைவாக நிவாரணம் வழங்கப்படுகிறது

Share Button

சீரற்ற காலநிலையால் பாதிக்கப்பட்ட மக்களுக்கு ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமரின் ஆலோசனைக்கு அமைய, விரைவாக நிவாரணம் வழங்கும் நடவடிக்கை தற்சமயம் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையத்தின் பிரதிப் பணிப்பாளர் சமிந்த பத்திராஜ தெரிவித்துள்ளார்.

அதன்படி, அம்பாறை, மட்டக்களப்பு, மன்னார், நுவரெலியா ஆகிய மாவட்டங்களுக்கு தற்சமயம் 50 லட்சம் ரூபாவுக்கும் அதிகமான நிதி வழங்கப்பட்டுள்ளன. 12 மாவட்டங்களில் வீடுகள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. அந்த வீடுகளை புனரமைப்பதற்கு தேவையான நிதி தற்சமயம் குறித்த மாவட்டங்களுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டிருப்பதாகவும் பணிப்பாளர் குறிப்பிட்டார்.

அத்துடன் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு சமைத்த உணவுகள் மற்றும் உலர் உணவுகளையும் வழங்குவதற்கு தேவையான நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டிருப்பதாகவும் அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையத்தின் பிரதிப் பணிப்பாளர் சமிந்த பத்திராஜ குறிப்பிட்டார்.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

COVID-19 சூழ்நிலை அறிக்கை
2020-Jul-03 | 05:07

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை (ஒட்டுமொத்த) - 2,066
சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை - 228
புதிய நோயாளிகள் - 00
மருத்துவமனைகளில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கை - 58
நோயிலிருந்து தேறியோர் - 1,827
இறப்புக்கள் - 11