தென்னிலங்கையின் பெலியத்த பிரதேசத்தில் பெண் ஒருவருக்கு துப்பாக்கிச் சூடு

Share Button

தென்னிலங்கையின் பெலியத்த பிரதேசத்தில் பெண் ஒருவர் துப்பாக்கிச் சூட்டுக்கு இலக்காகி உயிரிழந்துள்ளார். இந்தப் பெண்ணுக்கு 52 வயது. தமது தம்முல்ல இல்லத்திற்கு முன்னால் துப்பாக்கிச் சூட்டுக்கு இலக்கான பெண், தங்காலை வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்ட சமயம் உயிரிழந்ததாக அறிவிக்கப்படுகின்றது.
அதேவேளை, கல்கிசை இந்தி-கஹ-தெனிய என்ற இடத்தில் நான்கு கைத்துப்பாக்கிகளும் எட்டு மகசீன் துப்பாக்கிகளும் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளன. இவை காட்டுப் பகுதிக்குள் ஒளித்து வைக்கப்பட்டிருந்தாக பொலிசார் கூறுகின்றனர்.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

COVID-19 சூழ்நிலை அறிக்கை
2020-Aug-06 | 08:08

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை (ஒட்டுமொத்த) - 2,839
சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை - 291
புதிய நோயாளிகள் - 00
மருத்துவமனைகளில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கை - 68
நோயிலிருந்து தேறியோர் - 2,537
இறப்புக்கள் - 11