மாத்தறை பெலியத்த ரெயில் பாதையை இந்த வருடத்திற்குள் திறக்க ஏற்பாடு

Share Button

மாத்தறை பெலியத்த ரயில் பாதை இந்த வருட இறுதிக்கு முன்னர் பொதுமக்களின் பாவனைக்காக திறந்து வைக்கப்படும் என்று அமைச்சர் நிமல் சிறிபால டீ சில்வா தெரிவித்தார். இந்த ரயில் பாதையின் நிர்மாண பணிகளின் முன்னேற்றம் தொடர்பில் கண்டறிவதற்காக அமைச்சர் நேற்று அந்தப் பகுதிக்கு விஜயம் செய்தார். உத்தேச மாத்தறை – கதிர்காம ரயில் பாதையில் முதற்கட்டத்தின் கீழ் மாத்தறை பெலியத்தை பாதை நிர்மாணிக்கப்படுகிறது. இதன் நீளம் 36 கிலோமீற்றர்களாகும். இரண்டாம் கட்டத்தின் கீழ் 48 கிலோமீற்றர் நீளமான வெலியத்த – அம்பாந்தோட்டை பாதை நிர்மாணிக்கப்படவுள்ளது.

 

அம்பாந்தோட்டை – கதிர்காமத்திற்கு இடையிலான ரயில் பாதை மூன்றாம்  கட்டத்தின் கீழ் நிர்மாணிக்கப்படவுள்ளது. இதன் நீளம் 39 கிலோமீற்றர்களாகும். முதலாம் கட்டத்தின் கீழான மாத்தறை – பெலியத்தை பாதையை நிர்மாணிப்பதற்காக சுமார் 28 கோடி அமெரிக்க டொலர்கள் செலவிடப்பட்டுள்ளது. சீன எக்ஸ்சின் வங்கி  நிதியுதவி வழங்குகிறது.

 

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

COVID-19 சூழ்நிலை அறிக்கை
2020-Jul-03 | 05:07

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை (ஒட்டுமொத்த) - 2,066
சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை - 228
புதிய நோயாளிகள் - 00
மருத்துவமனைகளில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கை - 58
நோயிலிருந்து தேறியோர் - 1,827
இறப்புக்கள் - 11