பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அனைவருக்கும் கொவிட் தடுப்பூசி ஏற்றுவது முக்கியம் என ராஜாங்க அமைச்சர் பேராசிரியர் சன்ன ஜயசுமண

Share Button

பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அனைவருக்கும் கொவிட் தடுப்பூசி ஏற்றுவது முக்கியம் என இராஜாங்க அமைச்சர் பேராசிரியர் சன்ன ஜயசுமண தெரிவித்திருக்கிறார். பாராளுமன்ற உறுப்பினர்கள் மக்களுடன் தொடர்புகளைப் பேணுவதால் சகலரது பாதுகாப்பையும் இலக்காகக் கொண்டு கொவிட் தடுப்பூசியை ஏற்றிக்கொள்ளுமாறு இராஜாங்க அமைச்சர் பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களிடம் கேட்டுக் கொண்டுள்ளார்.
இதேவேளை, இதுவரை தடுப்பூசி ஏற்றிக் கொள்ளாத பாராளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்காக அடுத்த வாரத்தில் மூன்று தினங்கள் ஒதுக்கப்பட்டிருப்பதாக பாராளுமன்ற படைக்கல சேவிதர் நரேந்திர பெர்னாண்டோ தெரிவித்துள்ளார். எதிர்வரும் 23ம் திகதியிலிருந்து 25ம் திகதி வரை நாராஹென்பிட்ட இராணுவ மருத்துவமனையில் காலை 8.30லிருந்து நண்பகல் 12.00 மணி வரை தடுப்பூசியை ஏற்றிக் கொள்ள முடியும் என்றும் பாராளுமன்ற படைக்கல சேவிதர் நரேந்திர பெர்னாண்டோ குறிப்பிட்டுள்ளார்.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *