மாக்கந்துறே மதூஷை நாட்டுக்கு கொண்டுவருவதில் காணப்படும் சிக்கல் தொடர்பில் அமைச்சர் லக்ஷ்மன் கிரியெல்லா தெளிவுபடுத்தியுள்ளார்

Share Button

மாக்கந்துறே மதூஷ் உள்ளிட்ட பாதள உலகக்குழுத் தலைவர்கள் தொடர்பில் ஊடகங்களில் பிரசாரம் முன்னெடுக்கப்படுவதனால், அவர்களை நாட்டுக்கு கொணடுவர முடியாதுள்ளதாக அமைச்;சர் லக்ஷ்மன் கிரியெல்ல தெரிவித்துள்ளார். கண்டி மாநகர சபையின் ஒதுக்கீட்டின் கீழ் அமைக்கப்பட்ட மாவில்மட சனசமூக நிலையத்தின் திறப்பு விழாவின்போதே அவர் இதனைத் தெரிவித்தார். ஊடகங்கள் வாயிலாக அவர் தொடர்பில் பல்வேறு விடயஙகள் வெளிப்படுத்தப்படுகின்றன. இதனால் அவரை நாட்டுக்குள் கொண்டுவருவதிலம், அவர் தொடர்பான விசாரணைகளை மேற்கொள்வதில் சிக்கல் நிலை தோன்றியிருப்பதாகவும் அமைச்சர் தெரிவித்துள்ளார்.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

COVID-19 சூழ்நிலை அறிக்கை
2020-Jul-03 | 05:07

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை (ஒட்டுமொத்த) - 2,066
சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை - 228
புதிய நோயாளிகள் - 00
மருத்துவமனைகளில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கை - 58
நோயிலிருந்து தேறியோர் - 1,827
இறப்புக்கள் - 11