முறுகல் நிலையை தவிர்ப்பதற்கு அரசாங்கம் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளை ஐக்கிய நாடுகள் சபை பாராட்டியுள்ளது

Share Button

உயிர்த்த ஞாயிறு குண்டுத் தாக்குதல்கள் மற்றும் அதன் பின்னர் ஏற்பட்ட சம்பவங்கள் தொடர்பில் கவனம் செலுத்துவதாக ஐக்கிய நாடுகள் அமைப்பின் விசேட பிரதிநிதிகள் இருவர் கூட்டறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளனர். இவ்வாறான தாக்குதல்களை இனிமேலும் அனுமதிக்க முடியாது. இலங்கையின் சகல மக்களும், மதத் தலைவர்களும், அரசாங்கமும், எதிர்கட்சியினரும், பொது அமைப்புக்களும் பாதுகாப்புத் தரப்பினருக்கு ஒத்துழைப்பு வழங்கும் பட்சத்தில் இவ்வாறான விரும்பத் தகாத சம்பவங்களை தவிர்த்துக் கொள்ள முடியும் என்று அந்த அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

முறுகல் நிலையை தவிர்ப்பதற்கு அரசாங்கம் மேற்கொண்ட நடவடிக்கைகளை ஐக்கிய நாடுகள் சபை பாராட்டுவதாகவும் அந்த அறிக்கையில் மேலும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *