நடுத்தர வருமானம் ஈட்டும் குடும்பங்களுக்கான முதலாவது வீடமைப்புத் திட்டம் இன்று பிரதமர் தலைமையில் பொதுமக்களிடம் கையளிக்கப்படும்.

Share Button

நடுத்தர வருமானம் ஈட்டும் குடும்பங்களுக்கான முதலாவது வீடமைப்புத் திட்டம் இன்று பொதுமக்களிடம் கையளிக்கப்படும். கிறின்-வலி வீடமைப்பு திட்டத்தின் திறப்பு விழாவில் பிரதமர் ரணில் விக்ரமசிங்க மற்றும் அமைச்சர் சஜித் பிரேமதாஸ ஆகியோர் முக்கிய விருந்தினர்களாக கலந்து கொள்வர்.

ஒன்று தசம் ஆறு பில்லியன் ரூபா செலவில் எட்டு ஏக்கர் நிலப்பரப்பில் நிர்மாணிக்கப்பட்ட இந்த மாடி வீட்டுத் தொகுதியில் 352 வீடுகள் அமைந்துள்ளன. ஒவ்வொரு வீடும் ஏழு தசம் ஐந்து தொடக்கம் ஏழு தசம் ஒன்பது மில்லியன் ரூபா வரை பெறுமதி கொண்டது என்பதும் இங்கு குறிப்பிடத்தக்கது. இந்த வீடுகளை கொள்வனவு செய்ய விரும்புவோர் முதலில் மொத்த தொகையின் 20 வீதத்தை செலுத்தி, மீதித் தொகையை வங்கிக் கடன் மூலம் செலுத்துவதற்கான ஏற்பாடுகளை செய்ய முடியும்.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

COVID-19 சூழ்நிலை அறிக்கை
2020-Apr-07 | 11:04

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை (ஒட்டுமொத்த) - 180
சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை - 136
புதிய நோயாளிகள் - 2
மருத்துவமனைகளில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கை - 257
நோயிலிருந்து தேறியோர் - 38
இறப்புக்கள் - 6