கொங்கோ குடியரசில் எபோலா வைரஸை கட்டுப்படுத்துவதற்கான மற்றுமொரு பாரிய வேலைத்திட்டம் முன்னெடுப்பு.

Share Button

எபோலா வைரஸை கட்டுப்படுத்துவதற்கான மற்றுமொரு பாரிய வேலைத்திட்டத்தை கொங்கோ குடியரசு ஆரம்பித்துள்ளது. எபோலா வைரஸ் தொடர்ந்தும் உயிர்க் கொல்லி நோயாக கொங்கோவில் பரவி வருவதாக உலக சுகாதார அமைப்பு தெரிவித்துள்ளது. இதனைக் கட்டுப்படுத்துவதற்கு கடந்த பல வருடங்களாக உலக சுகாதார அமைப்பு பெருந்தொகை பணத்தை செலவிட்டுள்ளது.

இந்த நோயைக் கட்டுப்படுத்துவது மிகவும் சிரமமான காரியமாகும் என உலக சுகாதார அமைப்பு சுட்டிக்காட்டியுள்ளது. எபோலா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான 50 பேருக்கு புதிய மீள்சக்தியூட்டல் வேலைத்திட்டம் நேற்று முன்னெடுக்கப்பட்டது. கொங்கோவில் இரண்டரை லட்சத்திற்கும் மேற்பட்டோர் எபோலா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளாகியிருப்பதாக தெரிவிக்கப்படுகிறது.

Share Button

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

COVID-19 சூழ்நிலை அறிக்கை
2020-Jul-03 | 05:07

உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை (ஒட்டுமொத்த) - 2,066
சிகிச்சை பெறும் நோயாளிகளின் எண்ணிக்கை - 228
புதிய நோயாளிகள் - 00
மருத்துவமனைகளில் உள்ள மொத்த நபர்களின் எண்ணிக்கை - 58
நோயிலிருந்து தேறியோர் - 1,827
இறப்புக்கள் - 11